Babban aikin PE tarpaulin an yi shi ne da kayan PE mai girma, juriya mai ƙarfi da ƙarin dorewa. Babban PE tarpaulin mai girma yana da juriya da tsagewa kuma mai hana ruwa ta gefe biyu, yana sa ya sabawa yanayin yanayi mai tsauri, kamar ruwan sama, dusar ƙanƙara, iska da ruwan acid. Yadda ya kamata toshe hasken rana tare da mai hana UV.
Idon masu tsatsawa kowane 1m a gefen kuma an ƙarfafa hems tare da kayan kauri biyu, suna ba da juriya mai girma da shigarwa mai dacewa.
Tapaulin PE mai hana ruwa mai iya amfani da shi. Dace da ayyukan waje darayuwar sabisyana kusa da shekaru 2. Cikakken zabi don rufe kayan gini, noma da wurin shakatawa.
Dorewa:PE tarpaulin na zaitun-koren yana da ɗorewa kuma yana riƙe da kyau a kan ƙasa mara kyau.
Mai hana ruwa:Babban PE tarpaulin mai girma ba shi da ruwa na gefe biyu, yana haifar da yanayin bushewa don kaya.
Kauri:PE tarpaulin mai kauri mil 12 ana amfani da shi na dogon lokaci don ayyukan waje. Ita ce kwalta don wurin wanka.
1. Gina:Rufe wuraren gini na ɗan lokaci a cikin masana'antar gini.
2. Noma:Kare hatsi da abincin dabbobi
3. Pool: Swimming Pool:Kare wurin wanka daga kura, datti da sauransu.
1. Yanke
2. dinki
3.HF Welding
6.Kira
5.Ndawa
4.Buguwa
| Ƙayyadaddun bayanai | |
| Abu: | 280 g/m² Zaitun Green High Manufacturer PE Tarpaulin Manufacturer |
| Girman: | 2x3m, 3x4m, 3x5m, 3x6m, 4x5m, 4x6m, 4x7m, 4x8m, 5x6m, 5x7m, 5x8m, 6x8m, 6x10m, 8x10m, 8x12m, 8x10m, 8x15m, 8x15m. 10x20m, masu girma dabam |
| Launi: | Zaitun-kore |
| Kayan abu: | 280g/㎡ babban yawa saƙa PE tarpaulin |
| Na'urorin haɗi: | Idon da ke hana tsatsa a kowane 1m a gefen kuma ana ƙarfafa kauri da kayan kauri biyu |
| Aikace-aikace: | 1.Gina 2. Noma 3.Pool |
| Siffofin: | 1. Dorewa 2.Tsarin ruwa 3.Kauri |
| shiryawa: | Bags, Cartons, Pallets ko dai sauransu, |
| Misali: | m |
| Bayarwa: | 25 ~ 30 kwanaki |
-
duba daki-dakiNau'in Zagaye/Rectangle Nau'in Ruwan Tire Ruwa na Liverpool...
-
duba daki-daki50GSM Universal Reinforced Mai hana ruwa shuɗi mai haske...
-
duba daki-dakiƘarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Doki Tsalle
-
duba daki-daki2M * 45M Farin Harshen Harshen Harshen Wuta na PVC Scaffold Sheet ...
-
duba daki-daki240 L / 63.4gal Babban Ƙarfin Ƙarfin Ruwa mai Naɗewa S...
-
duba daki-dakiYara masu hana ruwa ruwa Manya PVC Toy Snow Matress Sled






